Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 14.999.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 2.499.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.249.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Dung lượng bộ nhớ: 8Gb GDDR6
- 5888 CUDA Cores
- Core Clock:
- Kết nối: DisplayPort 1.4a, HDMI 2.1
- Nguồn yêu cầu: 650W
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | MSI |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GTX 3070™ |
| Model | RTX 3070 VENTUS 2X OC 8G (LHR) |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 192-bit |
| Core Clock | 1785 MHz |
| Memory Speed | 14Gbps |
| Cổng xuất hình | HDMI2.1 x 1Display Port x 3 (v1.4) HDCP Support : Yes (2.2) |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Công suất nguồn yêu cầu | 650W |
| Kết nối nguồn | 2 x 8-pin |
| Kích thước (DxRxC) | 23.2 x 12.4 x 5.2 Centimeter |
| DIRECTX hỗ trợ | 12 API |
| OPENGL hỗ trợ | 4.6 |
| Số màn hình tối đa | 4 |
| Hỗ trợ VR | Có |
| G-SYNC® | Có |
| Độ phân giải tối đa | 7680x4320 |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình MSI RTX 3070 VENTUS 2X OC 8G (LHR) là một trong những sản phẩm cao cấp nhất của MSI phục vụ cho nhu cầu gaming ở độ phân giải 4K 60Fps. Đây là card đồ họa sử dụng kiến trúc Ampare hoàn toàn mới cùng nhân RT thế hệ 2, nhân Tensor thế hệ 3, Nvidia RTX IO, VRAM GDDR6 và sản xuất trên tiến trình 8nm được Samsung làm riêng.

Back plate thiết kế mới, chắc chắn hơn
Công nghệ làm mát mới của MSI bao gồm:
- Các cánh quạt kép có răng cưa
- Bề mặt tiếp xúc với GPU siêu phẳng

- Thermal pad dán sẵn

Tùy chỉnh mọi thứ với MSI Dragon Center
Tăng hiệu năng, điều chỉnh ánh sáng, tốc độ quạt, nhiệt độ,.. tất cả đều được tích hợp trong MSI Dragon Center

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Nvidia RTX 3070, Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình MSI RTX 3070 VENTUS 2X OC 8G (LHR)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (1 đánh giá)





