Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 12.999.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 2.166.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.083.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa Nvidia RTX 3060Ti
- Số nhân Cuda: 4864
- Xung GPU tối đa: 1695 MHZ
- Dung lượng Vram: 8GB GDDR6
- *Phiên bản LHR: Giới hạn khả năng đào coin, hiệu năng chơi game không đổi
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | MSI |
| Engine đồ họa | NVIDIA® RTX 3060Ti™ |
| Model | RTX 3060 Ti VENTUS 3X OC-8GB (LHR) |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 256-bit |
| Core Clock | 1695MHz |
| CUDA Core | 4864 |
| Memory Speed | 14Gbps |
| Cổng xuất hình | HDMI 2.1 x 1 Display Port x 3 (v1.4) HDCP Support : Yes (2.3) |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Công suất nguồn tiêu thụ | Từ 200W |
| Công suất nguồn yêu cầu | Từ 650W |
| Kết nối nguồn | 1 x 8-pin |
| Kích thước (DxRxC) | 31.6 x 12.0 x 4.2 Centimeter |
| DIRECTX hỗ trợ | 12 API |
| OPENGL hỗ trợ | 4.6 |
| Số màn hình tối đa | 4 |
| Hỗ trợ VR | Có |
| G-SYNC® | Có |
| Độ phân giải tối đa | 7680x4320 |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình MSI RTX 3060 Ti VENTUS 3X OC-8GB (LHR) là dòng card đồ họa trung cấp mới, sử dụng nhân RTX 3060Ti của Nvidia cho khả năng chơi game tốt ở độ phân giải 1440p.

Hiệu năng đột phá so với thế hệ cũ
RTX 3060Ti cho hiệu năng tổng thể nhỉnh hơn đôi chút so với RTX 2080 Super ở một số bài test và mạnh hơn người tiền nhiệm RTX 2060 Super đến 40%.
Đặc điểm nổi bật
- Xung nhịp GPU: 1695 Mhz
- 8GB GDDR6 VRAM
- Backplate phay xước
- TORX Fan 3.0
- MSI Dragon Center
Kiến trúc Nvidia Ampere
Bao gồm nhân RT thế hệ 2, nhân Tensor thế hệ 3 giúp hiệu năng tăng vượt trội so với người tiền nhiệm.

TORX Fan 3.0
Tăng 50% sức gió ép trực tiếp xuống bề mặt tản nhiệt so với quạt tản nhiệt thông thường
Phần mềm Dragon Center
Kiểm soát 100% card đồ họa với chỉ 1 click với phần mềm Dragon Center được tinh chỉnh kỹ càng từ MSI.

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Nvidia RTX 3060 Ti, Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình MSI RTX 3060 Ti VENTUS 3X OC-8GB (LHR)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (1 đánh giá)





