Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 12.799.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 2.133.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.066.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa Nvidia RTX 3060Ti
- Số nhân Cuda: 4864
- Xung nhịp GPU tối đa: 1695 MHz (Boost)
- Bộ nhớ Vram: 8GB GDDR6
- Nguồn đề xuất : 600W
- Phiên bản V2 - LHR: Hạn chế khả năng đào coin, hiệu năng chơi game không đổi
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RTX 3060 Ti VENTUS 2X OCV-8GB |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™3060 Ti |
| Bộ nhớ trong | 8GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 256-Bit |
| Core Clocks | Boost: 1695 MHz |
| Cuda Cores | 4864 |
| Memory Speed | 14Gbps |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 x 16 |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort 1.4a x 2HDMI 2.1 x 2 |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Công suất nguồn yêu cầu | 650W |
| Kêt nối nguồn | 1 x 8-pin, 1x 6-pin |
| Kích thước | L=296 W=117 H=56 mm |
Mô tả sản phẩm

Card màn hình MSI RTX 3060 Ti VENTUS 2X OCV-8GB (LHR) là dòng card đồ họa cao cấp của MSI có hiệu năng rất tốt, phù hợp chơi các tựa game AAA ở độ phân giải Full HD và mức FPS cao.
Trang bị
- 2 quạt tản nhiệt: Đảm bảo card luôn mát mẻ trong mọi điều kiện hoạt động

- Trang bị backplate thiết kế nhôm sước, chống chịu lực va đập mạnh, bảo vệ cho mặt sau của card màn hình.


Hiệu năng

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Nvidia RTX 3060 Ti
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình MSI RTX 3060 Ti VENTUS 2X OCV1-8GB (LHR)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (2 đánh giá)















