Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
8.999.000 VND
Giá mua online: 5.899.000 VND Tiết kiệm 3.100.000 VND (-34%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 983.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 491.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: Nvidia RTX 3050
- Số nhân Cuda: 2560
- Xung nhịp GPU: 1807 MHz
- Dung lượng VRAM: 8GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RTX 3050 VENTUS 2X XS 8G OC |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™3050 |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ trong | 8GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 128-bit |
| Core Clock | Boost: 1807 MHz |
| Cuda Cores | 2560 |
| Memory Speed | 14 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort x 1 (v1.4a) HDMI™ x 1 (Supports 4K@120Hz as specified in HDMI™ 2.1) DL-DVI-D x 1 HDCP : có |
| Hỗ trợ màn hình | 3 |
| Kích thước | 20.5 x 11.2 x 4.5 Centimeter |
| OpenGL | 4.6 |
| Công suất nguồn yêu cầu | 500W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 6-pin |
Mô tả sản phẩm

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: VGA MSI - Thu Cũ
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





